BARAZA LA FAMASI

MAENEO YANAYORUHUSIWA NA YASIYORUHUSIWA KWA AJILI YA UTEKELEZA.JI WA MADUKA YA DAWA MUHIMU (ADDO),
IMETOLEWA TAREHE 14 JANUARI,2019

KWA MUJIBU WA KIFUNGU NA. 24 (C) CHA SHERIA YA FAMASI, SURA 311 NA KANUNIYA 5 (b) YA MADUKA YA DAWA
MUHIMU ( G.N 358 OF 2004)

MANISPAA YA UBUNGD MKOA WA DAR ES SALAAM

1 |Ubungo Natlonal Housmg Corp Hairuhuslwi M_a_dm_@_[_}_g_y_a_gl_ga_y__wa mtaa huu
Kibo Hairuhusiwi {Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Msewe Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe mtaa huu
Kisiwani Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Chuo Kikuu Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
2 |Kimara Baruti Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Kimara Baruti Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Golani Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Mavurunza Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasagjiliwe mtaa huu
[Kilungule A Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Kilungule B Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
3 |Saranga Saranga Unaruhusiwa Maduka ya ADDO vasajiliwe mtaa huu
Upendo Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Kimara B Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Ukombozi Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe mtaa huu
(Miji Mpya Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe mtaa huu
Matangini Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
[Stopover Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
King'ongo Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe mtaa huu
Michungwani Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe mtaa huu
4 |Makuburi Makoka Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe mtaa huu
Mwongozo Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Kibangu Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Makaburi Kibangu Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Kajima Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe mtaa huu
5 [Makurumla |Kwa jongo Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Kimamba Hairuhusiwi Maduka va ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Kilimahewa Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Kagera Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Mianzini Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisaijiliwe mtaa huu
Sisi kwa Sisi Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
6 |Mburahati National Housing Corp. Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Barafu Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Kisiwani Hairuhusiw Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
7 |Sinza Sinza A Hairuhusiw Maduka ya ADDO yasisajiliwe miaa huu
Sinza B Hairuhusiw Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Sinza C Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Sinza D Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Sinza E Hairuhusiwi Maduka ya ADDO vasisajiliwe mtaa huu
8 |Manzese Midizini Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Muungano Halruhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Kilimani Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Tupendane Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Mvuleni Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huy
Mwembeni Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Chakula Bora Hairuhusiw Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
|Mnazi mmoja Hairuhusiw Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Mferejini Hairuhusiw Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Uzuri Hairuhusiw Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
9 |Mbezi Mpiji Magohe Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe mtaa huu
Msumi Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe mtaa huu
Msakuzi Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe mtaa huu
Msakuzi Kusini Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe mtaa huu
Luis Hairuhusiwi kwa sasa Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 ndio
yatakayoendelea kutoa huduma, yasiruhusiwe Maduka
mapya ya ADDO mtaa huu
Mbezi luis Hairuhusiwi kwa sasa Maduka ya ADDO yaliyossfﬁi?a hadi Disemba, 2018 ndio
yatakayoendelea kutoa huduma, yasiruhusiwe Maduka
mapya ya ADDO mtaa huu
Mshikamano Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe mtaa huu
Makabe Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe.miaa huu
10 [Msigani Temboni Unaruhusiwa |Maduka ya "ADDO yasajiliwe mtaa huu
Msingwa Unaruhusiwa NaduUka ya ADDO yasa]lllwe mtaa huu
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BARAZA LA FAMASI

MAENEO YANAYORUHUSIWA NA YASIYORUHUSIWA KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA MADUKA YA DAWA MUHIMU {ADDO),
IMETOLEWA TAREHE 14 JANUARI,2019

KWA MUJIBU WA KIFUNGU NA. 34 (C) CHA SHERIA YA FAMASI, SURA 311 NA KANUNIYA 5 (b) YA MADUKA YA DAWA
MUHIMU ( G.N 358 OF 2004)

MANISPAA YA UBUNGO HKCIA WA DAR ES SALA}\M

[NAT KATA | WiAA _ _ ANGO. % e =
Malamba mawili Unaruhusma Maduka ya ADDO yasa;:llwe mtaa huu
Kwa Yussufu Hairuhusiwi kwa sasa |Maduka ya ADDO yal!yosaji!iwa hadi Disemba, 2018 ndio
yatakayoendelea kutoa huduma, yasiruhusiwe Maduka
mapya ya ADDO mtaa huu
Msigani Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe mtaa huu
11 |Kibamba Kibamba Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Hondogo Unaruhusiwa Maduka ya ADDQ yasajiliwe Mtaa huu
Kibwegere Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu
Kiluvya Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu
Gogoni Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu
12 |Goba Goba Hairuhusiwi kwa sasa Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 ndio
yatakayoendelea kutoa huduma, yasiruhusiwe Maduka
mapya ya ADDO mtaa huu
Kinzudi Unaruhusiwa Maduka ya ADDQyasajiliwe Mtaa huu
Kibululu Unaruhusiwa Maduka ya ADDOyasajiliwe Mtaa huu
Kunguru Unaruhusiwa Maduka ya ADDOyasajiliwe Mtaa huu
Tegeta A Hairuhusiwi Maduka ya ADDQ yasisajiliwe Miaa huu
Muungano Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu
Matosa Hairuhusiwi kwa sasa Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 ndio
yatakayoendelea kutoa huduma, yasiruhusiwe Maduka
|mapya ya ADDO mtaa huu
Kulangwa Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu
13 |Kwembe Kwembe Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu
Mpakani Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu
Njeteni Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu
King'azi Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu
King'azi B Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu
Mioganzila Hairuhusiwi kwa sasa Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 ndio
yatakayoendelea kutoa huduma, yasiruhusiwe Maduka
mapya ya ADDO mtaa huu
Kisopwa Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu
Msakuzi Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu
Mii Mpya Unaruhusiwa Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu
Luguruni Unaruhusiwa Maduka ya ADDO vyasajiliwe Mtaa huu
14 |Mabibo Azimio Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
Kanuni Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
Matokeo Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
Mabobo Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
Mabibo Farasi Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
i Jitegemee Hairuhusiwi Maduka ya ADDO yasisajiliwe Miaa huu
Jumia = Kata 14 ' '

Mitaa = 91

Mitaa ambayo kwa sasa maduka ya ADDO hayataruhusiwa kusajiiwa lla ya zamanl yatasndelea kiftoa huduma = 6 (6.6%)

Rangi

Ufafanuzi

Maduka ya ADDO yasisajiliwe

Maduka ya ADDO vyaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 yaendelee kutoa huduma ,Maduka mapya yasisajiliwe

Maduka ya ADDO yasajiliwe
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